மாவட்ட செய்திகள்

நத்தம் தீ வைப்பு சம்பவத்திற்கு தொடர்பில்லாதவர்களை கைது செய்யும் நடவடிக்கை நிறுத்தக்கோரி SDPI மனு!

செப்டம்பர் 08ஆம் தேதி ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிகாலை வீராகோவில்தெரு மற்றும் அடுத்தடுத்து மூன்று இடங்களில் நடைபெற்ற தீ வைப்பு சம்பவத்திற்கு காரணமான குற்றவாளிகளை கண்டுபிடித்து அவர்கள் மீது உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வலியுறுத்தியும், தீ வைப்பு சம்பவத்திற்கு தொடர்பில்லாமல் கைது செய்யப்பட்டுள்ள அப்பாவி முஸ்லிம் இளைஞர்களை விடுதலை செய்ய வலியுறுத்தியும் திண்டுக்கல் மாவட்ட எஸ்.டி.பி.ஐ. கட்சி நிர்வாகிகள் மாவட்ட காவல்துறை அதிகாரியை சந்தித்து மனு கொடுத்தனர். இச்சந்திப்பில் தொழிற்சங்க மாநில பொதுச்செயலாளர் அஜீத் ரஹ்மான், மாவட்ட தலைவர் முஹம்மது உட்பட மாவட்ட நிர்வாகிகள் கலந்து கொண்டனர்.

Related posts

செங்கோட்டை வன்முறை மற்றும் அப்பாவி இளைஞர்கள் கைதை கண்டித்து கடையநல்லூரில் SDPI சார்பில் மாபெரும் ஆர்ப்பாட்டம்!

admin

காரைக்காலில் SDPI சார்பில் நடைபெற்ற பாபரி மஸ்ஜித் குறித்த வரலாற்று கண்காட்சி!

admin

திருத்தணியில் SDPI கட்சியின் சார்பில் “பாபரி மஸ்ஜித்” வரலாற்று கண்காட்சியகம் திறப்பு!

admin