மாநாடு செய்திகள்

திருச்சியில் மாநாட்டுத்திடலை பார்வையிட்ட மாநாட்டுக்குழுவினர்!

திருச்சியில் அக்டோபர் 21ல் SDPI கட்சியின் சார்பில் நடைபெறவிருக்கும் “ஒடுக்கப்பட்டோர் அரசியல் எழுச்சி மாநாட்டை” முன்னிட்டு மாநாடு நடைபெறவிருக்கும் ஜி.கார்னர், காயிதே மில்லத் திடலை பார்வையிடும் பணியில் ஈடுபட்ட கட்சியின் மாநில பொதுச்செயலாளரும், மாநாட்டுக்குழு தலைவருமான எம்.நிஜாம் முகைதீன் உள்ளிட்ட நிர்வாகிகள். உடன் கட்சியின் மாநில செயலாளர் அஹமது நவவி, மாநில செயற்குழு உறுப்பினர் திருச்சி சஃபியுல்லாஹ், மாவட்ட தலைவர் ஹஸ்ஸான், மாநாட்டுக்குழு உறுப்பினர்கள் அமீர், ரசீன் உள்ளிட்ட நிர்வாகிகள் உடனிருந்தனர்.

Related posts

ஒடுக்கப்பட்டோர் அரசியல் எழுச்சி மாநாட்டிற்கு தேவிப்பட்டினம் மதரஸாவின் முதல்வருக்கு அழைப்பு விடுத்த மாநாட்டு குழுவினர்!

admin

தஞ்சை வடக்கு மாவட்ட ஆலோசனைக்கூட்டம்

admin

மாநாட்டு அழைப்பு பணியில் நெல்லை மேற்கு மாவட்டம் பர்கிட் நகர் கிளை நிர்வாகிகள்

admin