மாவட்ட செய்திகள்

எஸ்.டி.பி.ஐ. கட்சியின் வில்லிவாக்கம் தொகுதி கொடியேற்றும் நிகழ்ச்சி!

மத்திய சென்னை மாவட்டம் வில்லிவாக்கம் தொகுதியில் எஸ்.டி.பி.ஐ. கட்சியின் சார்பில் கொடியேற்றும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது. இந்நிகழ்ச்சியில் எஸ்.டி.பி.ஐ. கட்சியின் தேசிய துணைத்தலைவர் கே.கே.எஸ்.எம்.தெஹ்லான் பாகவி சிறப்பு அழைப்பாளராக கலந்து கொண்டு கொடியேற்றிவைத்து உரையாற்றினார்.
 
அதனை தொடர்ந்து நடைபெற்ற அனைத்து செயல்வீரர்கள் கூட்டத்தில் தேசிய துணைத்தலைவர் கே.கே.எஸ்.எம்.தெஹ்லான் பாகவி, மாநில செயற்குழு உறுப்பினர் எஸ்.எம்.ரஃபீக் அஹமது, ஏ.கே.கரீம் ஆகியோர் கலந்து கொண்டு செயல்வீரர்களிடையே உரையாற்றினர்.
 
இந்நிகழ்ச்சிக்கு மத்திய சென்னை மாவட்ட தலைவர் முஹம்மது ஹுசைன் தலைமையேற்றார். திருவள்ளூர் மாவட்ட தலைவர் புஹாரி, அஹமது, பாப்புலர் ஃப்ரண்ட் திருவள்ளூர் மாவட்ட தலைவர் அஹமது ஆகியோர் உடனிருந்தனர். இந்நிகழ்வில் நூற்றுக்கணக்கான மக்கள் பங்கெடுத்தனர்.

Related posts

தென்காசி-செங்கோட்டையில் தொடர் அமைதி நிலவ வேண்டியும், பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு உரிய ஈழப்பீடு கிடைக்க நடவடிக்கை எடுக்க கோரியும் SDPI கட்சி மனு !

admin

சிறுபான்மை மக்கள் மீதான தாக்குதலை கண்டித்து களியக்காவிளையில் போராட்டம் எஸ்டிபிஐ பங்கேற்பு

admin

வேடசந்தூரில் SDPI சார்பில் நடைபெற்ற பாபரி மஸ்ஜித் வரலாற்று கண்காட்சி!

admin