மாவட்ட செய்திகள்

இராமநாதபுரத்தில் கும்பல் கொலைகளுக்கு எதிராக SDPI கட்சிகண்டன ஆர்ப்பாட்டம்!

ஜார்கண்டில் ஜெய்ஸ்ரீராம் சொல்ல சொல்லி இஸ்லாமிய இளைஞர் தப்ரேஸ் அன்சாரியை அடித்துக்கொலை செய்த பயங்கரவாத கும்பலை கண்டித்தும், மாட்டுக்கறி மற்றும் ஜெய்ஸ்ரீராம் பெயரால் முஸ்லிம்களை அடித்துக் கொலை செய்யும் சங்பரிவார இந்துத்துவ கும்பல்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்காத மத்திய, மாநில அரசுகளை கண்டித்தும் இராமநாதபுரம் மாவட்ட எஸ்.டி.பி.ஐ. கட்சியின் சார்பில் சந்தை திடல் முன்பு மாபெரும் கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.

இராமநாதபுரம் மேற்கு மாவட்ட தலைவர் நூர் ஜியாவுதீன் தலைமையில் நடைபெற்ற இந்த ஆர்ப்பாட்டத்தில், எஸ்.டி.பி.ஐ கட்சியின் மாநில பொதுச்செயலாளர் அப்துல் ஹமீது கலந்து கொண்டு கண்டன உரையாற்றினார். மேலும் இந்த ஆர்ப்பாட்டத்தில் எஸ்.டி.பி.ஐ கட்சியின் மாவட்ட, தொகுதி, கிளை நிர்வாகிகளும் பொதுமக்களும் திரளாக கலந்து கொண்டு கண்டன முழக்கமிட்டனர்.

Related posts

கட்சியில் இணைந்த நீடுர் இளைஞர்கள்

admin

தென்காசி – செங்கோட்டையில் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு சட்ட நடவடிக்கைகள் மற்றும் அமைதி குறித்து தொடர் களப்பணியில் SDPI உள்ளிட்ட அரசியல் கட்சிகள் மற்றும் இயக்கங்கள்!

admin

பேரணாம்பட்டில் அரசு நலத்திட்ட உதவிபெறும் முகாம் நடைபெற்றது!

admin